Tollywood Updates
- EN
- తె
ఆంధ్రప్రదేశ్ శాసనసభకు గెలిచిన వారు
శాసనసభ నియోజకవర్గం | గెలిచిన పార్టీ | అభ్యర్థి పేరు | మెజార్టీ |
శ్రీకాకుళం జిల్లా | |||
ఇచ్ఛాపురం | టిడిపి | బి.అశోక్ | 25,038 |
పలాస | టిడిపి | గౌతు శ్యామసుందర శవాజి | 17,495 |
టెక్కలి | టిడిపి | కింజరాపు అచ్చన్నాయుడు | 8,387 |
పాతపట్నం | వైఎస్ఆర్ సిపి | రమణ మూర్తి | 3,812 |
శ్రీకాకుళం | టిడిపి | గుండా లక్ష్మీ దేవి | 24,065 |
ఆముదాలవలస | టిడిపి | కూన రవికుమార్ | 5,475 |
ఎచ్చెర్ల | టిడిపి | కిమిడి కళా వెంకట్రావు | 4,787 |
నరసన్నపేట | టిడిపి | బగ్గు రమణమూర్తి | 4,589 |
రాజాం | వైఎస్ఆర్ సిపి | కంబాల జోగులు | 512 |
పాలకొండ | వైఎస్ఆర్ సిపి | పి.కళావతి | 1553 |
విజయనగరం జిల్లా | |||
విజయనగరం | టిడిపి | గీత | 15,404 |
కురుపాం | వైఎస్ఆర్ సిపి | పాముల పుష్పశ్రీవాణి | |
పార్వతీపురం | టిడిపి | బొబ్బలి చిరంజీవులు | 5,861 |
సాలూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | పి .రాజన్న దొర | 4,997 |
బొబ్బిలి | వైఎస్ఆర్ సిపి | వెంకట సుజయ కృష్ణ రంగారావు | 7,044 |
చీపురుపల్లి | టిడిపి | కిమిడి మృణాళిని | 20,812 |
గజపతినగరం | టిడిపి | కొండపల్లి అప్పలనాయుడు | 19,421 |
నెల్లిమర్ల | టిడిపి | పత్తివాడ నారాయణ స్వామి నాయుడు | 6,669 |
శృంగవరపుకోట | టిడిపి | కె. లలిత కుమారి | 28,572 |
విశాఖపట్నం జిల్లా | |||
భీమిలి | టిడిపి | గంటా శ్రీనివాస రావు | |
విశాఖ తూర్పు | టిడిపి | వెలగపూడి రామకృష్ణా రెడ్డి | |
విశాఖ దక్షిణం | టిడిపి | గణేష్ కుమార్ | |
విశాఖ ఉత్తరం | బిజెపి | విష్ణు కుమార్ | |
విశాఖ పశ్చిమం | టిడిపి | గణ వెంకట రెడ్డి | |
గాజువాక | టిడిపి | పల్లా శ్రీనివాస్ | |
చోడవరం | టిడిపి | కెఎస్ఎన్ రాజు | |
మాడుగుల | వైఎస్ఆర్ సిపి | ముత్యాల నాయుడు | |
అరకు | వైఎస్ఆర్ సిపి | సర్వేస్వర రావు | |
పాడేరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | జి.ఈశ్వరి | |
అనకాపల్లి | టిడిపి | పైలా గోవిందు | |
పెందుర్తి | టిడిపి | బండారు సత్యనారాయణమూర్తి | |
యలమంచిలి | టిడిపి | రమేష్ బాబు | |
పాయకరావుపేట | టిడిపి | వంగలపూడి అనిత | |
నర్సీపట్నం | |||
తూర్పుగోదావరి జిల్లా | |||
రంపచోడవరం | వైఎస్ఆర్ సిపి | వి.రాజేశ్వరి | 8,243 |
తుని | వైఎస్ఆర్ సిపి | దాడిశెట్ట రాజా | 88,573 |
ప్రత్తిపాడు | వైఎస్ఆర్ సిపి | వరుపుల సుబ్బారావు | 3,421 |
పిఠాపురం | స్వతంత్ర అభ్యర్థి | ఎస్.వి.ఎస్.ఎన్.వర్మ | 46,997 |
కాకినాడ రూరల్ | టిడిపి | పిల్లి అనంత లక్ష్మి | 8,732 |
కాకినాడ సిటీ | టిడిపి | వనమాడి వెంకటేశ్వర రావు | 24,259 |
పెద్దాపురం | టిడిపి | నిమ్మకాయ చిన రాజప్ప | 10,694 |
అనపర్తి | టిడిపి | నల్లమిల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి | 1513 |
ముమ్మిడివరం | టిడిపి | దాట్ల సుబ్బరాజు | 29,552 |
అమలాపురం | టిడిపి | ఐతంబత్తుల ఆనందరావు | 12,413 |
రాజోలు | టిడిపి | గొల్లపల్లి సూర్యారావు | 4807 |
పి.గన్నవరం | టిడిపి | పులపర్తి నారాయణ మూర్తి | 13,556 |
కొత్తపేట | వైఎస్ఆర్ సిపి | చీర్ల జెగ్గిరెడ్డి | 567 |
మండపేట | టిడిపి | వి.జోగేశ్వర రావు | 36,014 |
రాజానగరం | టిడిపి | పెందుర్తి వెంకటేష్ | 8,887 |
రాజమండ్రి | బిజెపి | ఆకుల సత్యనారాయణ | 25,000 |
రాజమండ్రి రూరల్ | టిడిపి | గోరంట్ల బుచ్చియ్య చౌదరి | 18,613 |
జగ్గంపేట | వైఎస్ఆర్ సిపి | జ్యోతుల నెహ్రూ | 16,080 |
పశ్చిమగోదావరి జిల్లా | |||
కొవ్వూరు | |||
ఆచంట | టిడిపి | పితాని సత్యనారాయణ | 3871 |
పాలకొల్లు | టిడిపి | నిమ్మల రామానాయుడు | 6383 |
నర్సాపురం | టిడిపి | బండారు మాధవనాయుడు | 21,148 |
భీమవరం | టిడిపి | రామాంజనేయులు | 13,653 |
నిడదవోలు | టిడిపి | బూరుగుపల్లి శేషారావు | 6,359 |
ఉండి | టిడిపి | రామరాజు (రాము) | 25,000 |
తణుకు | టిడిపి | అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ | 30,933 |
తాడేపల్లిగూడెం | బిజెపి | పి.మాణిక్యాలరావు | 14,070 |
ఉంగుటూరు | టిడిపి | గన్ని వీరాంజనేయులు | 9000 |
దెందులూరు | టిడిపి | సి.ప్రభాకర్ | 17,713 |
ఏలూరు | టిడిపి | బడేటి కోటరామారావు | 23,000 |
గోపాలపురం | టిడిపి | ఎం.వెంకటేశ్వరరావు | 11,300 |
పోలవరం | టిడిపి | ఎం.శ్రీనివాస రావు | 15,737 |
చింతలపూడి | టిడిపి | పీతల సుజాత | 15,156 |
కృష్ణా జిల్లా | |||
గన్నవరం | టిడిపి | వల్లభనేని వంశీ మోహన్ | 9400 |
జగ్గయ్యపేట | |||
న్యూజివీడు | వైఎస్ఆర్ సిపి | మేకా వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు | 13,500 |
తిరువూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | కె.రక్షణ నిధి | 2086 |
విజయవాడ తూర్పు | టిడిపి | గద్దే రామమోహన రావు | 8,562 |
అవనిగడ్డ | టిడిపి | మండలి బుద్దప్రసాద్ | 5800 |
గుడివాడ | వైఎస్ఆర్ సిపి | కొడాలి నాని | 11,785 |
కైకలూరు | బిజెపి | కామినేని శ్రీనివాస్ | 7807 |
మచిలీపట్నం | టిడిపి | కొల్లు రవీంద్ర | 15,203 |
మైలవరం | టిడిపి | దేవినేని ఉమ | 7580 |
నందిగామ | టిడిపి | టి..ప్రభాకర రావు | 6008 |
పామర్రు | వైఎస్ఆర్ సిపి | ఉప్పులేటి కల్పన | 1069 |
పెడన | టిడిపి | కాగిత వెంకట్రావు | 14587 |
పెనమలూరు | టిడిపి | బోడే ప్రసాద్ | 31,450 |
విజయవాడ సెంట్రల్ | టిడిపి | బి.ఉమామహేశ్వరరావు | 27,340 |
విజయవాడ పశ్చిమ | వైఎస్ఆర్ సిపి | జలీల్ ఖాన్ | 2000 |
గుంటూరు జిల్లా | |||
పెదకూరపాడు | టిడిపి | కొమ్మలపాటి శ్రీధర్ | 10121 |
తాడికొండ | టిడిపి | తెనాలి శ్రావణ్ కుమార్ | 7380 |
మంగళగిరి | వైఎస్ఆర్ సిపి | ఆళ్ల రామకృష్ణా రెడ్డి | 12 |
పొన్నూరు | టిడిపి | దూళిపాళ నరేంద్ర | 7829 |
వేమూరు | టిడిపి | నక్కా ఆనందబాబు | 24484 |
రేపల్లె | టిడిపి | అనగాని సత్యప్రసాద్ | 18,022 |
తెనాలి | టిడిపి | ఆలపాటి రాజేంద్ర ప్రసాద్ | 19,065 |
బాపట్ల | వైఎస్ఆర్ సిపి | కోన రఘుపతి | 5813 |
ప్రత్తిపాడు | టిడిపి | రేవల కిషోర్ బాబు | 7352 |
గుంటూరు పశ్చిమ | టిడిపి | మోదుగుల వేణుగోపాల్ | 17,770 |
గుంటూరు తూర్పు | వైఎస్ఆర్ సిపి | ముస్తఫా | 3100 |
చిలకలూరిపేట | టిడిపి | పి.పుల్లారావు | 10,460 |
నరసరావుపేట | వైఎస్ఆర్ సిపి | గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి | 15,575 |
సత్తెనపల్లి | టిడిపి | కోడెల శివప్రసాద రావు | 16000 |
వినుకొండ | టిడిపి | జివి ఆంజనేయులు | 20,900 |
గురజాల | టిడిపి | వై.శ్రీనివాస రావు | 6200 |
మాచర్ల | వైఎస్ఆర్ సిపి | పిన్నెల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి | |
ప్రకాశం జిల్లా | |||
ఎర్రగొండపాలెం | వైఎస్ఆర్ సిపి | పాలపర్తి డేవిడ్ రాజు | 19,150 |
దర్శి | టిడిపి | సిద్ధా రాఘవరావు | 1374 |
పర్చూరు | టిడిపి | ఏలూరి సాంబశివరావు | 10,653 |
అద్దంకి | వైఎస్ఆర్ సిపి | గొట్టిపాటి రవికుమార్ | 4235 |
చీరాల | స్వతంత్ర | ఆమంచి కృష్ణ మోహన్ | 10,121 |
సంతనూతలపాడు | వైఎస్ఆర్ సిపి | ఏ.సురేష్ | 1631 |
ఒంగోలు | టిడిపి | దామచర్ల జనార్ధన రావు | 13,922 |
కందుకూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | పోతుల రామారావు | 3806 |
కొండేపి | టిడిపి | వీరాంజనేయులు | 5523 |
మార్కాపురం | వైఎస్ఆర్ సిపి | జంకే వెంకటరెడ్డి | 9802 |
గిద్దలూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | అశోక్ రెడ్డి | 12643 |
కనిగిరి | టిడిపి | కదిరి బాబు రావు | 7207 |
నెల్లూరు జిల్లా | |||
కావలి | వైఎస్ఆర్ సిపి | ప్రతాప్ కుమార్ | 5260 |
ఆత్మకూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | మేకపాటి గౌతం రెడ్డి | 31,412 |
కోవూరు | టిడిపి | టి.శ్రీనివాసులు రెడ్డి | 7937 |
నెల్లూరు సిటీ | వైఎస్ఆర్ సిపి | పి.అనీల్ కుమార్ | 18,860 |
నెల్లూరు రూరల్ | వైఎస్ఆర్ సిపి | కె.శ్రీధర్ రెడ్డి | 28,653 |
సర్వేపల్లి | వైఎస్ఆర్ సిపి | కోకాని గోవర్ధన రెడ్డి | 5239 |
గూడూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | పి.సునీల్ కుమార్ | 9088 |
సూళ్లూరుపేట | వైఎస్ఆర్ సిపి | సంజీవయ్య | 3726 |
వెంకటగిరి | టిడిపి | కె.రామకృష్ణ | 5560 |
ఉదయగిరి | టిడిపి | బి.వెంకట రామారావు | 3612 |
వైఎస్ఆర్ జిల్లా | |||
బద్వేలు | వైఎస్ఆర్ సిపి | టి.జయరాములు | 9561 |
రాజంపేట | టిడిపి | మేడా వెంకట మల్లికార్జున రెడ్డి | 11617 |
కడప | వైఎస్ఆర్ సిపి | అంజద్ బాషా | 44,245 |
రైల్వే కోడూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | కోరుముట్ల శ్రీనివాసులు | 19,072 |
రాయచోటి | వైఎస్ఆర్ సిపి | శ్రీకాంత్ రెడ్డి | 34,738 |
పులివెందుల | వైఎస్ఆర్ సిపి | వైఎస్ జగన్మోహన రెడ్డి | 75,243 |
కమలాపురం | వైఎస్ఆర్ సిపి | పి.రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి | 5345 |
జమ్మలమడుగు | వైఎస్ఆర్ సిపి | సి.ఆదినారాయణ రెడ్డి | 12,167 |
ప్రొద్దుటూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | రాచమల్లు శివప్రసాద్ రెడ్డి | 13025 |
మైదుకూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | రఘురామి రెడ్డి | 11386 |
కర్నూలు జిల్లా | |||
ఆళ్లగడ్డ | వైఎస్ఆర్ సిపి | శోభానాగిరెడ్డి | 18000 |
శ్రీశైలం | వైఎస్ఆర్ సిపి | బుద్దా రాజశేఖర రెడ్డి | 4500 |
నందికొట్కూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | ఐజయ్య | 20,279 |
కర్నూలు | వైఎస్ఆర్ సిపి | సి.మోహన రెడ్డి | 3479 |
పాణ్యం | వైఎస్ఆర్ సిపి | గౌరు చరితారెడ్డి | 11600 |
నంద్యాల | వైఎస్ఆర్ సిపి | భూమా నాగిరెడ్డి | 5000 |
బనగానపల్లె | టిడిపి | జనార్ధన రెడ్డి | 17160 |
డోన్ | వైఎస్ఆర్ సిపి | బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి | 11152 |
ప్రత్తికొండ | టిడిపి | ఏదిగ కృష్ణమూర్తి | 7686 |
కొడుమూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | మణి గాంధీ | 52,384 |
ఎమ్మిగనూరు | టిడిపి | జయనాగేశ్వర రెడ్డి | 3601 |
మంత్రాలయం | వైఎస్ఆర్ సిపి | బాలనాగిరెడ్డి | 7424 |
ఆలూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | గుమ్మనూరు జయరాం | 1986 |
ఆదోని | వైఎస్ఆర్ సిపి | వై.సాయి ప్రసాద్ రెడ్డి | 16809 |
అనంతపుం జిల్లా | |||
రాయదుర్గం | టిడిపి | కాలువ శ్రీనివాసులు | 2029 |
ఉరవకొండ | వైఎస్ఆర్ సిపి | వై.విశ్వేశ్వరరావు | 4000 |
గుంతకల్లు | టిడిపి | జితేంద్ర గౌడ్ | 5094 |
తాడిపత్రి | టిడిపి | జెసి ప్రభాకర రెడ్డి | 21772 |
శింగనమల | టిడిపి | బి.యామిని బాల | 5202 |
అనంతపురం అర్బన్ | టిడిపి | ప్రభాకర్ చౌదరి | 9225 |
కళ్యాణదుర్గం | టిడిపి | హనుమంతరాయ చౌదరి | 21,510 |
రాప్తాడు | టిడిపి | పరిటాల సునీత | 8023 |
మడకశిర | టిడిపి | వీరన్న | 14493 |
హిందూపురం | టిడిపి | బాలకృష్ణ | 16,397 |
పెనుకొండ | టిడిపి | పార్ధసారధి | 16,648 |
పుట్టపర్తి | టిడిపి | పల్లె రఘునాథ రెడ్డి | 6964 |
ధర్మవరం | టిడిపి | వరదాపురం సూరి | |
కదిరి | వైఎస్ఆర్ సిపి | అక్తర్ చంద్ బాషా | |
చిత్తూరు జిల్లా | |||
తంబళ్లపల్లె | టిడిపి | జి.శంకర్ | 9106 |
పీలేరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | చింతల రామచంద్రా రెడ్డి | 16,339 |
మదనపల్లె | వైఎస్ఆర్ సిపి | దేశాయ్ తిప్పారెడ్డి | 16,429 |
పుంగనూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి | 31,731 |
చంద్రగిరి | వైఎస్ఆర్ సిపి | చెవిరెడ్డి భాస్కర రెడ్డి | 4518 |
తిరుపతి | టిడిపి | ఎం.వెంకట రమణ | 40,794 |
శ్రీకాళహస్తి | టిడిపి | బొజ్జల గోపాలకృష్ణా రెడ్డి | 7452 |
సత్యవేడు | టిడిపి | తలారి ఆధిత్య | 2864 |
గంగాధర నెల్లూరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | నారాయణ స్వామి | 2565 |
చిత్తూరు | టిడిపి | డి.ఏ.సత్యప్రభ | 6814 |
పూతలపట్టు | వైఎస్ఆర్ సిపి | సునీల్ కుమార్ | 982 |
పలమనేరు | వైఎస్ఆర్ సిపి | అమరనాథ్ రెడ్డి | 2890 |
కుప్పం | టిడిపి | చంద్రబాబు నాయుడు | 47,121 |
నగరి | వైఎస్ఆర్ సిపి | ఆర్.కె.రోజా | 926 |
- Andhra Pradhesh Assembly Contestants 2014
- AP Parliament Contestants 2014
C No | C Name | Category | Candidate Name | Party |
---|---|---|---|---|
1 | Adilabad | (ST) | Godam Nagesh | TRS |
1 | Adilabad | (ST) | Naresh | INC |
1 | Adilabad | (ST) | Ramesh Rathod | TDP |
1 | Adilabad | (ST) | Rathod Sadashiv | BSP |
1 | Adilabad | (ST) | Nethawath Ramdas | IND |
1 | Adilabad | (ST) | Pawar Krishna | IND |
1 | Adilabad | (ST) | Banka Sahadev | IND |
1 | Adilabad | (ST) | Mosali Chinnaiah | IND |
2 | Peddapalli | (SC) | Dr.Janapati Sarat Babu | TDP |
2 | Peddapalli | (SC) | Tagaram Shankar Lal | BSP |
2 | Peddapalli | (SC) | Balka Suman | TRS |
2 | Peddapalli | (SC) | G. Vivekanand | INC |
2 | Peddapalli | (SC) | Kalvala Shankar | PPOI |
2 | Peddapalli | (SC) | Kalvala Sanjeev | RPI |
2 | Peddapalli | (SC) | Botha Venkata Mallaiah | BCUF |
2 | Peddapalli | (SC) | J.V. Raju | New India Party |
2 | Peddapalli | (SC) | Venkata Swamy Injam | Mahajana Socialist Party |
2 | Peddapalli | (SC) | Velthuru Mallaiah | RP(K) |
2 | Peddapalli | (SC) | Kamilla Jaya Rao | IND |
2 | Peddapalli | (SC) | Gaddala Vinay Kumar | IND |
2 | Peddapalli | (SC) | Gorre Ramesh | IND |
2 | Peddapalli | (SC) | Jinna Ramadevi | IND |
2 | Peddapalli | (SC) | Thallapalli Srinivas | IND |
2 | Peddapalli | (SC) | Bupelli Narayana | IND |
2 | Peddapalli | (SC) | Moutam Ravinder | IND |
4 | Nizamabad | GEN | Rapelle Srinivas | AAP |
3 | Karimnagar | GEN | Chennamaneni Vidya Sagar Rao | BJP |
3 | Karimnagar | GEN | Ponnam Prabhakar | INC |
3 | Karimnagar | GEN | Burla Ravi | NCP |
3 | Karimnagar | GEN | Byagari Laxman | BSP |
3 | Karimnagar | GEN | Vinod Kumar Boinapally | TRS |
3 | Karimnagar | GEN | Dr.Dharmaiah Vendavetla | BMP |
3 | Karimnagar | GEN | Lenkala Prabhakar Reddy | PPOI |
3 | Karimnagar | GEN | Meesala Raji Reddy | YSRCP |
3 | Karimnagar | GEN | Ranaveni Lakshman | New India Party |
3 | Karimnagar | GEN | Reddi Malla Srinivas | RPI(A) |
3 | Karimnagar | GEN | Shaik Mahmood | WPOI |
3 | Karimnagar | GEN | Uppuleti Laxman | IND |
3 | Karimnagar | GEN | Kandem Prabhakar | IND |
3 | Karimnagar | GEN | Pulikota Ramesh | IND |
3 | Karimnagar | GEN | Mallesh Yadav Barla | IND |
3 | Karimnagar | GEN | Mohammed Amjad Mohiuddin | IND |
3 | Karimnagar | GEN | Srinivas Reddy Lingampally | IND |
4 | Nizamabad | GEN | Endala Lakshminarayana | BJP |
4 | Nizamabad | GEN | Kalvakuntla Kavitha | TRS |
4 | Nizamabad | GEN | Talari Ramulu | BSP |
4 | Nizamabad | GEN | Madhu Yaskhi Goud | INC |
4 | Nizamabad | GEN | Abdul Gani | BCUF |
4 | Nizamabad | GEN | Banja Veerappa | PPOI |
4 | Nizamabad | GEN | Malik Mohtasim Khan | WPOI |
4 | Nizamabad | GEN | Rapelly Srinivas | AAP |
4 | Nizamabad | GEN | Sagar Suddala | BMP |
4 | Nizamabad | GEN | Singareddy Ravindra Reddy | YSRCP |
4 | Nizamabad | GEN | Abdul Kareem Khan (Babu) | IND |
4 | Nizamabad | GEN | Kandem Prabhakar | IND |
4 | Nizamabad | GEN | Kotapati Narsimham Naidu | IND |
4 | Nizamabad | GEN | S. Chandraiah | IND |
4 | Nizamabad | GEN | Chirulingadrula Venkatesham | IND |
4 | Nizamabad | GEN | Bagwan B | IND |
5 | Zahirabad | GEN | Dr. Suneel Kumar Venigalla | AAP |
5 | Zahirabad | GEN | Marri Durgesh | RPI(A) |
5 | Zahirabad | GEN | Suresh Kumar Shetkar | INC |
5 | Zahirabad | GEN | Bhim Rao Patil | TRS |
5 | Zahirabad | GEN | Bhattu Raju | IND |
5 | Zahirabad | GEN | Mahmood Mohiuddin | YSRCP |
5 | Zahirabad | GEN | K.Madan Mohan Rao | TDP |
5 | Zahirabad | GEN | Tandale Ambaji Rao | IND |
5 | Zahirabad | GEN | Sayyad Ferojoddin | BSP |
5 | Zahirabad | GEN | Rama Rao | IND |
6 | Medak | GEN | Kalvakuntla Chandrashekar Rao | TRS |
6 | Medak | GEN | Chaganla Narendra Nath | BJP |
6 | Medak | GEN | Y. Shankar Goud | BSP |
6 | Medak | GEN | Dr.P. Shravan Kumar Reddy | INC |
6 | Medak | GEN | Iqbal Ali Zafar | MBT |
6 | Medak | GEN | Kompelli Prabhudas | RPI(A) |
6 | Medak | GEN | Prabhugoud, Pullaiahgari | YSRCP |
6 | Medak | GEN | Bomma Balesham | PPOI |
6 | Medak | GEN | Kundeti. Ravi. | IND |
6 | Medak | GEN | Gajabinkar Bansilal | IND |
6 | Medak | GEN | Gurjada Bheeraiah Yadav | IND |
6 | Medak | GEN | Balaraju Mittapally | IND |
6 | Medak | GEN | Meka. Subba Rao | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Dr.N.V.Sudha Kiran | AAP |
7 | Malkajgiri | GEN | Karunakar R | BSP |
7 | Malkajgiri | GEN | Ch.Malla Reddy | TDP |
7 | Malkajgiri | GEN | Sarvey Sathyanarayana | INC |
7 | Malkajgiri | GEN | Hanumanth Rao Mynampally | TRS |
7 | Malkajgiri | GEN | Dr.Jayaprakash Narayan N | LSP |
7 | Malkajgiri | GEN | Jajula Bhaskar | Shramajeevi Party |
7 | Malkajgiri | GEN | V.Dinesh Reddy | YSRCP |
7 | Malkajgiri | GEN | Divakar Dharanikota Sudhakar | AIMIM |
7 | Malkajgiri | GEN | Paduri Srinivas Reddy | Telangana Loksatta Party |
7 | Malkajgiri | GEN | Bandi Sudhakar | Jai Samaikyandhra Party |
7 | Malkajgiri | GEN | Murari.T.N | SHS |
7 | Malkajgiri | GEN | Sathyanarayana Yaadav Peddiboyina | B.C.Bharata Desam Party |
7 | Malkajgiri | GEN | Sutharapu Padmaiah | Andhra Pradesh Rashtra Samaikya Samithi Party |
7 | Malkajgiri | GEN | Venkat Reddy Surakanti | PPOI |
7 | Malkajgiri | GEN | Anjaneyulu.E | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Kante Sayanna | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Koyalkar Bhoj Raj | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Gajabinkar Bansilal | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Dasari Bharath Reddy | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Prof. K.Nageshwar | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | M.Nageswara Rao | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Peesari Satish Reddy | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Potturi Tulasi Das | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Polisetty Krishna Rao | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | D.Bikshapathi | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Rahul Pandit | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | Vattikuti Ramarao Goud | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | M.T.Varughese | IND |
7 | Malkajgiri | GEN | B.Veera Hanumantha Reddy | IND |
8 | Secunderabad | GEN | Chaya Ratan Musinipally | AAP |
8 | Secunderabad | GEN | M.Anjan Kumar Yadav | INC |
8 | Secunderabad | GEN | Khaja Khalid Anwar | BSP |
8 | Secunderabad | GEN | Bandaru Dattatreya | BJP |
8 | Secunderabad | GEN | T.Bheemsen | TRS |
8 | Secunderabad | GEN | Abdus Sattar Mujahed | ABML(S) |
8 | Secunderabad | GEN | Dr.N.S.Uday Kumar | Prem Janata Dal |
8 | Secunderabad | GEN | Karankote Narender | AIFB |
8 | Secunderabad | GEN | Kumar Chowdary Yadav.G | Samaikyandhra Parirakshana Samithi |
8 | Secunderabad | GEN | Klhaja Sirajuddin Azaz | Majlis Markaz-e-Siyasee Party |
8 | Secunderabad | GEN | B.Deepak Kumar | RPI(KH) |
8 | Secunderabad | GEN | Narla Mohan Rao | AIMIM |
8 | Secunderabad | GEN | Dr.Malathi Latha Eppa | Jantantra Party |
8 | Secunderabad | GEN | Ch. Murahari | SUCI(C) |
8 | Secunderabad | GEN | Mohd Imtiaz Hussain | IUML |
8 | Secunderabad | GEN | Raghu Deshaboina | BMP |
8 | Secunderabad | GEN | J.Ramulu | RSP |
8 | Secunderabad | GEN | Shakthi Satyavathi | PPOI |
8 | Secunderabad | GEN | K. Srinivasulu | Jai Samaikyandhra Party |
8 | Secunderabad | GEN | Syed Sajid Ali | YSRCP |
8 | Secunderabad | GEN | K.Sai Krishna Mohan Rao | ICSP |
8 | Secunderabad | GEN | Sonu Sarsal Valmiki | Telangana Communist Party of India |
8 | Secunderabad | GEN | Ananth Rao Gundepally | IND |
8 | Secunderabad | GEN | Avula Ranganayakulu | IND |
8 | Secunderabad | GEN | Michael Daniel Ovelz | IND |
8 | Secunderabad | GEN | Mohd Abubakar Parwaiz Siddiqui | IND |
8 | Secunderabad | GEN | Mohammed Rizwan Hussain | IND |
8 | Secunderabad | GEN | S. Lakshman Rao | IND |
8 | Secunderabad | GEN | Syed Madani Quadri | IND |
8 | Secunderabad | GEN | B.Subramanyam | IND |
9 | Hyderabad | GEN | S Krishna Reddy | INC |
9 | Hyderabad | GEN | Dr.Bhagavanth Rao | BJP |
9 | Hyderabad | GEN | Rashid Shareef | TRS |
9 | Hyderabad | GEN | Venu Gopal.P | BSP |
9 | Hyderabad | GEN | Asaduddin Owaisi | AIMIM |
9 | Hyderabad | GEN | S.Khaja Moinuddin | All India Azaad Congress Party |
9 | Hyderabad | GEN | Jaya Vindhyala | SP(I) |
9 | Hyderabad | GEN | Binghi Rajashekar | PPOI |
9 | Hyderabad | GEN | Boddu Sainath Reddy | YSRCP |
9 | Hyderabad | GEN | N.Mahender Singh | Nava Bharat National Party |
9 | Hyderabad | GEN | Lubna Sarwath | AAP |
9 | Hyderabad | GEN | Syed Mustafa Mahmood | MBT |
9 | Hyderabad | GEN | Md Osman | IND |
9 | Hyderabad | GEN | Shaik Moin | IND |
9 | Hyderabad | GEN | Syed Abdul Gaffer | IND |
9 | Hyderabad | GEN | M A Habeeb | IND |
10 | Chelvella | GEN | Konda Vishweshwar Reddy | TRS |
10 | Chelvella | GEN | Tulla Veerender | TDP |
10 | Chelvella | GEN | Patlolla Kartik Reddy | INC |
10 | Chelvella | GEN | Samala Ravindar | BSP |
10 | Chelvella | GEN | Kummari Giri | PPOI |
10 | Chelvella | GEN | Konda Raghava Reddy | YSRCP |
10 | Chelvella | GEN | Dr.Golla Ramaiah | Telangana Loksatta Party |
10 | Chelvella | GEN | Chan Pasha | ABML(S) |
10 | Chelvella | GEN | Md Yunus Miya | Marxist Communist Party of India (United) |
10 | Chelvella | GEN | Regatte Venkat Reddy | AAP |
10 | Chelvella | GEN | Syed Hashmathullah Quadri | IUML |
10 | Chelvella | GEN | Dr. P. Sadhu Satyanadhan | ICSP |
10 | Chelvella | GEN | Sutharapu Padmaiah | Andhra Pradesh Rashtra Samaikya Samithi Party |
10 | Chelvella | GEN | G.Mallesham Goud | IND |
10 | Chelvella | GEN | Sanike Ram Gopal Yadav | IND |
11 | Mahabubnagar | GEN | Kadire Krishna | BSP |
11 | Mahabubnagar | GEN | Dr. Janardhan Reddy Nagam | BJP |
11 | Mahabubnagar | GEN | Jaipal Reddy Sudini | INC |
11 | Mahabubnagar | GEN | Ap Jithender Reddy | TRS |
11 | Mahabubnagar | GEN | S.R.Premaiah | PPOI |
11 | Mahabubnagar | GEN | H.A. Rahman | YSRCP |
11 | Mahabubnagar | GEN | Ibrahim Syed | IND |
11 | Mahabubnagar | GEN | Dr. Chandra Sekhar. A | IND |
11 | Mahabubnagar | GEN | S. Shiva Shankar | IND |
12 | Nagarkurnool | (SC) | Yellaiah Nandi | INC |
12 | Nagarkurnool | (SC) | Bakkani Narsimlu | TDP |
12 | Nagarkurnool | (SC) | Bahadhur Srinivas | BSP |
12 | Nagarkurnool | (SC) | Dr. Manda Jagannath | TRS |
12 | Nagarkurnool | (SC) | Maredu Gopal | YSRCP |
12 | Nagarkurnool | (SC) | Buddula Srinivas | IND |
13 | Nalgonda | GEN | Kundarapu Ramesh | BSP |
13 | Nalgonda | GEN | Gutha Sukhender Reddy | INC |
13 | Nalgonda | GEN | Tera Chinnapa Reddy | TDP |
13 | Nalgonda | GEN | Nandyala Narsimha Reddy | CPM |
13 | Nalgonda | GEN | Dr. Palla Rajeshwar Reddy | TRS |
13 | Nalgonda | GEN | Gunnam Nagi Reddy | YSRCP |
13 | Nalgonda | GEN | Tejavath Bellaiah Naik | AAP |
13 | Nalgonda | GEN | Manupuri Daya Sagar | PPOI |
13 | Nalgonda | GEN | Marri Nehemiah | IND |
14 | Bhongir | GEN | Arvapally Ambati | BSP |
14 | Bhongir | GEN | N. Indrasena Reddy | BJP |
14 | Bhongir | GEN | Komatireddy Rajgopal Reddy | INC |
14 | Bhongir | GEN | Cherupally Seetharamulu | CPM |
14 | Bhongir | GEN | Dr. Narsaiah Boora | TRS |
14 | Bhongir | GEN | Kapilavai Dileep Kumar | RLD |
14 | Bhongir | GEN | Guduru Janardhan Reddy | Jai Samaikyandhra Party |
14 | Bhongir | GEN | Guahati Motilal | AIMIM |
14 | Bhongir | GEN | Nagula Srinivas Yadav | Mahajana Socialist Party |
14 | Bhongir | GEN | Boilla Narender | RPI |
14 | Bhongir | GEN | Navulla Mallareddy | IND |
14 | Bhongir | GEN | Ravulapally Kondal Rao | IND |
14 | Bhongir | GEN | Varikuppala Krishna | IND |
15 | Warangal | (SC) | Kadiyam Srihari | TRS |
15 | Warangal | (SC) | Gannarapu Surender | BSP |
15 | Warangal | (SC) | Parameshwar Ramagalla | BJP |
15 | Warangal | (SC) | Rajaiah Siricilla | INC |
15 | Warangal | (SC) | Chintha Swamy | AAP |
15 | Warangal | (SC) | Thuppari Narasimha Swamy | PPOI |
15 | Warangal | (SC) | Venkanna Kannam | Marxist Communist Party of India (United) |
15 | Warangal | (SC) | Venkanna Neerudu | BMP |
15 | Warangal | (SC) | Venu Esampelly | AIFB |
15 | Warangal | (SC) | Kanakam Ramesh | IND |
15 | Warangal | (SC) | Chiluveru Prathap | IND |
15 | Warangal | (SC) | Jannu Mahendar | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Prof. Azmeera Seetaram Naik | TRS |
16 | Mahabubabad | (ST) | P. Balram | INC |
16 | Mahabubabad | (ST) | Banoth Mohanlal | TDP |
16 | Mahabubabad | (ST) | Boda Raasi | BSP |
16 | Mahabubabad | (ST) | Kavitha Rani Lunavath | PPOI |
16 | Mahabubabad | (ST) | Gugulotu Jagan | Marxist Communist Party of India (United) |
16 | Mahabubabad | (ST) | Tellam Venkata Rao | YSRCP |
16 | Mahabubabad | (ST) | Eesam Sudhakar | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | V. Gouri Nagamani | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Datla Nageshwar Rao | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Padiga Yarraiah | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Payam Chandhar Rao (Chinna Chandhranna) | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Ponaka Sammakka | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Balunayak Bhukya | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Metla Papaiah | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Laxman Bukya | IND |
16 | Mahabubabad | (ST) | Laxminarayana Borra | IND |
17 | Khammam | GEN | Kankanala Narayana | CPI |
17 | Khammam | GEN | Dodda Ram Babu | BSP |
17 | Khammam | GEN | Nama Nageswara Rao | TDP |
17 | Khammam | GEN | Budan Baig Shaik | TRS |
17 | Khammam | GEN | Nagarjuna Cherukuru | Jai Samaikyandhra Party |
17 | Khammam | GEN | Ponguleti Srinivasa Reddy | YSRCP |
17 | Khammam | GEN | Medarametla Rama Rao | PPOI |
17 | Khammam | GEN | Kanakam Tirumala Rao | IND |
17 | Khammam | GEN | Kalthi Ramulamma | IND |
17 | Khammam | GEN | Kalthi Venkateswarlu | IND |
17 | Khammam | GEN | Kaki Bhaskar | IND |
17 | Khammam | GEN | Gugulothu Ranjith Kumar | IND |
17 | Khammam | GEN | Gugulothu Sarvan | IND |
17 | Khammam | GEN | Gokinepalli Venkateswara Rao | IND |
17 | Khammam | GEN | Jerripothula Srinivas | IND |
17 | Khammam | GEN | Nagireddy Raji Reddy | IND |
17 | Khammam | GEN | Bachala Laxmaiah | IND |
17 | Khammam | GEN | Banoth Kishan Nayak | IND |
17 | Khammam | GEN | Banoth Laxma Naik | IND |
17 | Khammam | GEN | Busireddy Shankar Reddy | IND |
17 | Khammam | GEN | Marikanti Vasudasu | IND |
17 | Khammam | GEN | Mudige Nageswara Rao | IND |
17 | Khammam | GEN | Mokalla Ramesh | IND |
17 | Khammam | GEN | Ramesh Kommu | IND |
17 | Khammam | GEN | Ramu Kandula | IND |
17 | Khammam | GEN | Lingala Ravi Kumar | IND |
17 | Khammam | GEN | Sanapa Pommaiah | IND |
19 | Srikakulam | GEN | Jaidev Injarapu | AAP |
29 | Vijayawada | GEN | Harmohinder Singh Sahani | AAP |
31 | Guntur | GEN | K.V.B. Veera Vara Prasad | AAP |
33 | Bapatla | (SC) | Eda Chennaiah | AAP |
34 | Ongole | GEN | Csn Raja Yadav | AAP |
35 | Kurnool | GEN | Kiran Kumar Vissa | AAP |
39 | Nellore | GEN | Sajid Hussain | AAP |