కొత్త ప్లాట్ఫామ్ నెంబర్ల జాబితా::-👉
1, 2, 3, 4, 5 ప్లాట్ఫాంలపై- గరుడ ప్లస్, వెన్నెల, అమారవతి, ఐరావత్ బస్సులు ఆగుతాయి.
6 , 7 ప్లాట్ఫామ్లపై- బెంగళూరు వెళ్లే తెలంగాణ ఆర్టీసీ బస్సులు ఆగుతాయి.
8వ ప్లాట్ఫాం పై- బెంగళూరు వెళ్లే కేఎస్ఆర్టీసీ బస్సులు
9వ ప్లాట్ఫాం పై- అనంతపూరం, ధర్మవరం, పుట్టపర్తి బస్సులు
10 , 11- ఖమ్మం, భద్రాచలం, మణుగూరు వెళ్లే బస్సులు
12 - సత్తుపల్లి, రాజమహేంద్రవరం, పోలవరం వెళ్లే బస్సులు
13 - కుంట, బైలాదిల్లా, జగదల్పూర్ బస్సులు
14 - నల్గొండ, మిర్యాలగూడ, కోదాడ బస్సులు
16, 17 - గుంటూరు, నరసారావుపేట, చిలకలూరిపేట వెళ్లే బస్సులు
18 నుంచి 22 వరకు: యాదగిరిగుట్ట, వరంగల్
23 - శ్రీశైలం వెళ్లే బస్సులు
24 , 25 - అచ్చంపేట, కల్వకుర్తి బస్సులు
36 - కర్ణాటకలోని రాయచూర్కు వెళ్లే బస్సులు ఆగుతాయి
27 నుంచి 31 వరకు - మహబూబ్నగర్, వనపర్తి, నారాయణపేట, హుబ్లీ
32 నుంచి 34 వరకు - నాగర్కర్నూలు, కొల్లాపూర్, షాద్నగర్
35 నుంచి 36 వరకు - విజయవాడ, తెనాలి, ఏలూరు (టీఎస్ఆర్టీసీ) బస్సులు
37 నుంచి 38 వరకు - విజయవాడ, తెనాలి, ఏలూరు (ఏపీఎస్ఆర్టీసీ) బస్సులు
39వ ప్లాట్ఫాం పై - విశాఖ, శ్రీకాకుళం, విజయనగరం, పార్వతీపురం, అమలాపురం, గుడివాడ, కాకినాడ (టీఎస్ఆర్టీసీ) బస్సులు
40వ ప్లాట్ఫాం - విశాఖ, శ్రీకాకుళం, విజయనగరం, పార్వతీపురం, అమలాపురం, గుడివాడ, కాకినాడ (ఏపీఎస్ఆర్టీసీ) బస్సులు
41, 42 ప్లాట్ఫామ్ లపై - గద్వాల్, కర్నూలు, కడప, తిరుపతి, చిత్తూరు (టీఎస్ఆర్టీసీ) బస్సులు
43 నుంచి 45 వరకు - కర్నూలు, కడప, తిరుపతి, చిత్తూరు (ఎపీఎస్ఆర్టీసీ) బస్సులు
46 నుంచి 47 వరకు - మెదక్, బాన్సువాడ, బోధన్ వెళ్లే బస్సులు
48 నుంచి 52 వరకు- జహీరాబాద్, నారాయణఖేడ్, కరాడ్, షోలాపూర్, పుణె, ముంబయి, (టీఎస్ఆర్టీసీ, ఎంఎస్ఆర్టీసీ) బస్సులు
53 నుంచి 55 వరకు - సిద్దిపేట, వేములవాడ, కరీంగనర్, మంచిర్యాల, అసీఫాబాద్ బస్సులు
56 నుంచి 58 వరకు - నిజామాబాద్, ఆదిలాబాద్, నాగ్పూర్, అమరావతి బస్సులు
59 నుంచి 61 వరకు - మంచిర్యాల, ఒంగోలు, చెన్నై బస్సులు
62వ ప్లాట్ఫాం - దేవరకొండ
63 నుంచి 65 వరకు - పరిగి, వికారాబాద్, తాండూరు బస్సులు
66 నుంచి 75 వరకు - ఎలైటింగ్ పాయింట్లు
76 నుంచి 79 వరకు - సిటీ సర్వీస్ బస్సులు.