Indiaherald Group of Publishers P LIMITED

X
close save
crop image
x
TM
Wed, Jun 26, 2019 | Last Updated 3:23 pm IST

Menu &Sections

Search

జిల్లాల వారీగా విజేతలు పక్కా..అంచనా రిపోర్ట్ 30 సర్వే రిపోర్ట్స్!

జిల్లాల వారీగా విజేతలు పక్కా..అంచనా రిపోర్ట్ 30 సర్వే రిపోర్ట్స్!
జిల్లాల వారీగా విజేతలు పక్కా..అంచనా రిపోర్ట్ 30 సర్వే రిపోర్ట్స్!
http://apherald-nkywabj.stackpathdns.com/images/appleiconAPH72x72.png apherald.com
జిల్లాల వారీగా విజేతలు పక్క,అంచనా రిపోర్ట్ 30 సర్వే రిపోర్ట్స్ +గ్రౌండ్ లెవెల్ పరిశీలించి చేసాము.
మొత్తం-వైసీపీ(126+_3) టీడీపీ -(30+_14), జనసేన-(1+_2)
                   
ప్రకాశం జిల్లా
1.గిద్దలూరు-అన్న రాంబాబు(వైసీపీ )-19000+
2.మార్కాపురం-కే. పి.నాగార్జున రెడ్డి(వైసీపీ)-5000+
3.యర్రగొండపాలెం-ఆదిమాలపు సురేష్(వైసీపీ)-20000+
4.అద్దంకి-గొట్టిపాటి రవికుమార్ (టీడీపీ)-2000+
5.సంతనూతలపాడు-డీజే. సుధాకర్ బాబు(వైసీపీ)-5000+
6.కనిగిరి-బుర్రమధుసూదన్ యాదవ్(వైసీపీ)-10000+
7.దర్శి-మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్(వైసీపీ)-10000+
8.కందుకూరు-మహిదర్ రెడ్డి(వైసీపీ)-8500+
9.పర్చూరు-దగ్గుపాటి వెంకటేశ్వర రావు(వైసీపీ)-7000+
10.కొండెపి-మాదాసి వెంకయ్య(వైసీపీ),స్వామి(టీడీపీ)  50౼50
11.చీరాల-ఆమంచి కృష్ణమోహన్ (వైసీపీ)-10000+
12.ఒంగోలు-బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి(వైసీపీ)-18000+


నెల్లూరు.
13.కావలి-రామిరెడ్డి ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి(వైసీపీ)-2000+
14.ఆత్మకూరు-మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి(వైసీపీ)-5000+
15.కొవ్వూరు-నల్లపురెడ్డి ప్రసన్న కుమార్ రెడ్డి(వైసీపీ)9000+
16.నెల్లూరు సిటీ-అనిల్ కుమార్ యాదవ్(వైసీపీ)8400+
17.నెల్లూరు రూరల్ -కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి(వైసీపీ)18000+
18.సర్వే పల్లి-కాకాని గోవర్ధన్ రెడ్డి(వైసీపీ)6000+
19.గూడూరు-వర ప్రసాద్ రావు వెలగపల్లి(వైసీపీ)10000+
20.సూళ్లూరుపేట-కిలివేటి సంజీవయ్య(వైసీపీ)-7300
21.వెంకటగిరి-ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి(వైసీపీ)10000+
22.ఉదయగిరి-మేకపాటి చంద్రశేఖర రెడ్డి-(వైసీపీ)6000+


కడప జిల్లా.
23.పులివెందుల-వై.యస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి(వైసీపీ)౼90000+
24.రాజంపేట-మేడ మల్లికార్జున రెడ్డి(వైసీపీ)-10000+
25.జమ్మలమడుగు-సుదీర్ రెడ్డి(వైసీపీ)రామ సుబ్బారెడ్డి(టీడీపీ)50-50
26.రాయచోటి -శ్రీకాంత్ రెడ్డి(వైసీపీ)15000+
27.బద్వేలు-గుంతోటి వెంకట సుబ్బయ్య(వైసీపీ)-35000+
28.కడప -అజ్మత్ బాషా షేక్ (వైసీపీ)-60000+
29.ప్రొద్దుటూరు-రాచమల్లు శివ ప్రసాద్ రెడ్డి(వైసీపీ)-21000+
30.రైల్వే కోడూరు-కోరముట్ల శ్రీనివాసులు(వైసీపీ)15000+
31.కమలాపురం-పోచింరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి(వైసీపీ)-14000+
32.మైదుకూరు-రఘు రామిరెడ్డి సత్తిపల్లి(వైసీపీ)28000+


కర్నూలు జిల్లా
33.నంద్యాల-శిల్పా రవి కిశోర్ రెడ్డి(వైసీపీ)-6000+
34.ఆళ్లగడ్డ -భూమా అఖిల ప్రియ(టీడీపీ),గంగుల బ్రీజేంద్రనాథ్ రెడ్డి(వైసీపీ)-50-50
35.శ్రీశైలం -శిల్పాచక్ర పాణి రెడ్డి(వైసీపీ)-17000+
36.డోన్-బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి(వైసీపీ)-15000+
37.నందికొట్కూరు-ఆర్తుర్(వైసీపీ)-29000+
38.కర్నూలు-హఫీజ్ ఖాన్(వైసీపీ)-12000+
39.పాణ్యం-కాటసాని రాంభూపాల్ రెడ్డి(వైసీపీ)-29000+
40.బనగానపల్లె-కాటసాని రామిరెడ్డి(వైసీపీ)-12000+
41.ప్రత్తికొండ-శ్రీదేవి (వైసీపీ)-6000+
42.కోడుమూరు-డి.సుధాకర్ బాబు(వైసీపీ)-63000+
43.ఎమ్మిగనూరు-చెన్నకేశవ రెడ్డి(వైసీపీ)-18000+
44.మంత్రాలయం-వై.బాల నాగిరెడ్డి(వైసీపీ)-12000+
45.ఆదోని-వై.సాయి ప్రసాద్ రెడ్డి(వైసీపీ)-21000+
46.ఆలూరు-పి.జయరాం(వైసీపీ)-6800+


అనంతపురం జిల్లా.
47.రాయదుర్గం-కాపు రామచంద్రారెడ్డి(వైసీపీ)-10000+
48.ఉరవకొండ-పయ్యావుల కేశవ్ (టీడీపీ)-2000+
49.గుంతకల్లు-వెంకట్రామిరెడ్డి(వైసీపీ)-11000+
50.తాడిపత్రి- వైసీపీ,టీడీపీ 50-50
51.శింగణమల-జొన్నలగడ్డ పద్మావతి(వైసీపీ)-9000+
52.అనంతపురం అర్బన్ -అనంత వెంకటరామిరెడ్డి(వైసీపీ)-4500+
53.కళ్యాణ్ దుర్గ్-ఉష శ్రీ(వైసీపీ)-3000+
54.రాప్తాడు -తోపుర్తి ప్రకాష్ రెడ్డి(వైసీపీ)-2800+
55.మడకశిర-తిప్పె స్వామి(వైసీపీ)-7000+
56.హిందూపూర్-బాలకృష్ణ(టీడీపీ)-3000+
57.పెనుకొండ -శంకర్ నారాయణ (వైసీపీ) -5000+
58.పుట్టపర్తి- శ్రీ ధర్ రెడ్డి(వైసీపీ)-10000+
59.ధర్మవరం-కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి(వైసీపీ)-10000+
60.కదిరి-డా:పి.వి.సిద్ధారెడ్డి(వైసీపీ)-8000+


శ్రీకాకుళం జిల్లా.
61.ఇచ్చాపురం -అశోక్ బెండలం(టీడీపీ)-4000+
62.టెక్కలి-వైసీపీ,టీడీపీ-50-50
63.పలాస-అప్పలరాజు(వైసీపీ)-6000+
64.పాతపట్నం -రెడ్డి శాంతి(వైసీపీ)-9000+
65.శ్రీకాకుళం-ధర్మాన ప్రసాదరావు(వైసీపీ)-3000+
66.ఆముదాల వలస -టీడీపీ,వైసీపీ-50-50
67. ఏచర్ల-గోర్లే కిరణ్కుమార్(వైసీపీ)-4500+
68.నరసన్నపేట-ధర్మాన కృష్ణ దాసు(వైసీపీ)-7600+
69.రాజాం-కంబాల జోగులు (వైసీపీ)-10000+
70.పాలకొండ-కళావతి(వైసీపీ)-12500+


గుంటూరు జిల్లా 
71.వినుకొండ -బొల్లా బ్రహ్మ నాయుడు(వైసీపీ)-3500+
72.మంగళగిరి-టీడీపీ,వైసీపీ-50-50
73.పెదకూరపాడు-నంబురి శంకర్ రావు(వైసీపీ)-5000
74.తెనాలి-ఆలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్(టీడీపీ)-4000+
75.పొన్నూరు-ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర(టీడీపీ)-1800+
76.తాడికొండ-50-50
77.వేమూరు-50-50
78.రేపల్లె-మోపిదేవి వెంకటరమణ(వైసీపీ)-3500+
79.బాపట్ల-కోన రఘుపతి(వైసీపీ)-10000+
80.ప్రత్తిపాడు-మేకపాటి సుచిరిత(వైసీపీ)-11000+
81.గుంటూరు వెస్ట్-ఏసురత్నం(వైసీపీ)-12000+
82.గుంటూరు ఈస్ట్- ముస్తఫా షేక్ ( వైసీపీ)-14500+
83.చిలకలూరిపేట-రజిని(వైసీపీ)-6000+
84.నరసరావుపేట-గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి(వైసీపీ)-18000+
85.సత్తెనపల్లి-అంబటి రాంబాబు(వైసీపీ)-7000+
86.గురజాల-కాసు మహేశ్వర రెడ్డి(వైసీపీ)-9000+
87. మాచర్ల-పిన్నెలి రామకృష్ణ రెడ్డి(వైసీపీ)-12000+


విజయనగరం.
88.కురుపం-పుష్ప శ్రీవాణి(వైసీపీ)-25000+
89.పార్వతీపురం-బొబ్బిలి చిరంజీవులు(టీడీపీ)-2000+
90.సాలూరు-రాజన్న దొర(వైసీపీ)-12000+
91.బొబ్బిలి-50-50
92.చీపురుపల్లి-బొత్స సత్యనారాయణ(వైసీపీ)-20000+
93.గజపతి నగరం-బొత్స అప్పల నరసయ్య-4000+
94.పెళ్లీమర్ల-నారాయణ స్వామి నాయుడు(టీడీపీ)-2000+
95.విజయనగరం-కొలగొట్ల వీరభద్ర స్వామి(వైసీపీ)౼7000+
96.శృంగవరపు కోట-కురుబండ 
శ్రీనివాస్(వైసీపీ)-10000+


విశాఖపట్నం జిల్లా.
97.భీమిలి-అవంతి శ్రీనివాస్(వైసీపీ)-25000+
98.విశాఖ ఈస్ట్- వెలగపూడి రామకృష్ణ(టీడీపీ)-10000+
99.విశాఖపట్నం సౌత్-ద్రోణం రాజు శ్రీనివాస్(వైసీపీ)-10000+
100.విశాఖ పట్నం నార్త్-కె.కె.రాజు(వైసీపీ)-6000+
101.విశాఖపట్నం వెస్ట్-పి.జి.వి.ఆర్.నాయుడు(టీడీపీ)-12000+
102.గాజువాక -పవన్ కళ్యాణ్ (జనసేన)-6000+
103.చోడవరం-ధర్మహార్సి కరణం(వైసీపీ)-7500+
104.మాడుగుల- బుడి ముత్యాల నాయుడు(వైసీపీ)-14000+
105.అరకు-50-50
106.పాడేరు-భాగ్యలక్ష్మి(వైసీపీ)-25000+
107.అనకాపల్లి-అమర్నాథ్ గుడివాడ(వైసీపీ)-12000+
108.పెందుర్తి-బండారు సత్యనారాయణ(టీడీపీ)-4000+
109.యలమంచిలి-పంచకర్ల రమేష్(టీడీపీ)-3000+
110.పాయకరావుపేట-గొల్లబాబు రావు(వైసీపీ)-6000+
111.నర్సీపట్నం-50-50


చిత్తూర్ జిల్లా
112.కుప్పం-నారాచంద్రబాబు నాయుడు(టీడీపీ)-40000+
113.నగరి-రోజా(వైసీపీ)-8000+
114.తంబలపల్లె-పెద్దిరెడ్డి ద్వారాకనాథ్ రెడ్డి(వైసీపీ)-8000+
115.పీలేరు-చింతల రామచంద్ర రెడ్డి(వైసీపీ)-26000+
116.మదనపల్లె-నవాజ్ బాషా (వైసీపీ)-23000+
117.పంగునూర్-పి.రామచంద్ర రెడ్డి(వైసీపీ)-40000+
118.చంద్రగిరి- చెవిరెడ్డి భాస్కర రెడ్డి(వైసీపీ)-14000+
119.తిరుపతి-భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి(వైసీపీ)-12000+
120.శ్రీ కాళహస్తి- బియ్యపు మధుసూదన్ రెడ్డి(వైసీపీ)-9000+
121.సత్యవేడు-అది మూలం(వైసీపీ)-8000+
122.గంగాధర నెల్లూరు-నారాయణ స్వామి(వైసీపీ)24000+
123.చిత్తూరు-జంగలపల్లి శ్రీనివాసులు(వైసీపీ)-10000+
124.పుతాలపట్టు- లలితకుమారి(టీడీపీ)-3500+
125.పలమనేరు-50-50


కృష్ణ జిల్లా.
126. గుడివాడ-కొడాలి నాని(వైసీపీ)-20000+
127.తిరువూరు-కొక్కళిగడ్డ రక్షణానిది(వైసీపీ)-12000+
128.నూజివీడు-,మేక ప్రతాప్ రావు(వైసీపీ)-22000"+
129.గన్నవరం-యార్లగడ్డ వెంకట్రావు (వైసీపీ)-12000+
130.కైకలూరు-జయమంగల వెంకట రమణ(టీడీపీ)-4200+
131.పెడన-జోగి రమేష్(వైసీపీ)-7500+
132.మచిలీపట్నం-పేర్ని నాని(వైసీపీ)-5000+
133.అవనిగడ్డ-రమేష్ బాబు(వైసీపీ)-4000+
134.పేమర్రు-అనిల్ కుమార్(వైసీపీ)-7900+
135.పెనమలూరు-బోడె ప్రసాద్(టీడీపీ)-10000+
136.విజయవాడ వెస్ట్ -వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్(వైసీపీ)-12000+
137.విజయవాడ సెంట్రల్-మల్లాది విష్ణు(వైసీపీ)-8500+
138.విజయవాడ ఈస్ట్ -గద్దె రాంమోహన్ రావు(టీడీపీ)-4000+
139.మైలవరం-దేవినేని ఉమా (టీడీపీ)-4000+
140.నందిగామ-మొండితోక జగన్మోహన్ రావు(,వైసీపీ)-5200
141.జగయ్య పేట -సామినేని ఉదయ భాను(వైసీపీ)-6900+


తూర్పుగోదావరి జిల్లా .
142.తుని-దాడి శెట్టి రాజ(వైసీపీ)-26000+
143.ప్రత్తిపాడు-పర్వత ప్రసాద్(వైసీపీ)-8600+
144.పిఠాపురం-వర్మ(టీడీపీ)-1000+
145.కాకినాడ రూరల్-కూరసాల కన్నబాబు(వైసీపీ)-7000+
146.పెద్దాపురం-తోట వాణి(వైసీపీ)-10000+
147.అనపర్తి-డా:సూర్యనారాయణ రెడ్డి(వైసీపీ)-12000+
148.కాకినాడ సిటీ-కొండబాబు(టీడీపీ)-5000+
149.రామచంద్రపురం-తోట త్రిమూర్తులు(టీడీపీ)-1000+
150.ముమ్ముడివరం-దాట్ల సుబ్బరాజు(టీడీపీ)-3000+
151.అమలాపురం-ఆనందరావు(టీడీపీ)-1500+
152.రాజోలు-బొంతు రాజేశ్వరరావు(వైసీపీ)-12900+
153.గన్నవరం-చిట్టిబాబు(వైసీపీ)-7200+
154.కొత్తపేట-చీరాల జగ్గిరెడ్డి(వైసీపీ)-9200+
155.మండపేట -సుభాష్ చంద్రబోస్ పిల్లి(వైసీపీ)-12900+
156.రాజనగరం-జక్కంపూడి రాజా(వైసీపీ)-11000+
157.రాజమండ్రిసిటీ -సూర్యప్రకాష్ రౌతు(వైసీపీ)-10300+
158.రాజమండ్రి రూరల్-గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి(టీడీపీ)-3000+
159.జగ్గంపేట -జ్యోతుల చంటిబాబు(వైసీపీ)-28500+
160.రంప చోడవరం-ధనలక్ష్మి(వైసీపీ)-16900+


పశ్చిమ గోదావరి జిల్లా.
161.కొవ్వూరు-అనిత తానేటి(వైసీపీ)-5000+
162.నిడదవోలు-50-50
163.ఆచంట-50-50
164.పాలకొల్లు -బాబ్జి(వైసీపీ )-3000+
165.నరసాపురం-బండారు మాధవ నాయుడు(టీడీపీ)-8000+
166.భీమవరం-గ్రంధి శ్రీనివాస్(వైసీపీ)-10000+
167.ఉండి-మంటేన రామరాజు(టీడీపీ)-12000+
168.తణుకు-రాధాకృష్ణ(టీడీపీ)-4000+
169.తాడేపల్లి గూడెం-కొట్టు సత్యనారాయణ(వైసీపీ)-13000+
170.ఉంగుటూరు-పుప్పాల శ్రీనివాసరావు(వైసీపీ)-8000+
171.దెందులూరు-50-50
172.ఏలూరు-50-50
173.గోపాల పురం-తలారి వెంకటేశ్వరరావు(వైసీపీ)-1800+
174.పోలవరం-తెల్లం బాలరాజు (వైసీపీ)-3000+
175.చింతలపూడి-ఎలిజా(వైసీపీ)-14000+
ap-election-2019
5/ 5 - (1 votes)
Add To Favourite
More from author
About the author

What you have to remember is that it isn't you who is being personally rejected. It simply means that a particular agent wasn't interested in what you wrote.